Na'ura mai ƙididdigewa don tattarawar pellet
Wannan na'ura mai ƙididdigewa an ƙera ta musamman don marufi na ƙididdige kayan granular tare da ruwa mai kyau.Yana ɗaukar DC da ciyarwar girgiza.Kayan yana shiga silo mai buffer ta hanyar mai jijjiga, kuma ana aika kayan zuwa jakar ta hanyar ciyarwar ciyarwa ta hanyar mitar girgiza.Ana sarrafa adadin ciyarwa ta hanyar sarrafa mitar girgizar girgizar.Da zarar marufi ya kai madaidaicin ƙimar, mai sarrafawa yana aika siginar zuwa silinda don kwance jakar, jakar marufi za a aika da bel mai ɗaukar kaya, kuma siginar tsarin jakar marufi ya tsaya kuma ana taimaka masa da hannu don hatimi.
1.Independent marufi nauyi shigar, yin nauyi PLC taga, nuni taga tare da babban haske taba allon nuni.
2. Aikin menu yana da sauƙi kuma mai hankali
3. Loading jakar hannu, jakar pneumatic clamping, tsarin auna mai zaman kanta, daidaiton ma'auni da sauri da sauri.
4. Motar Asynchronous tana sarrafa ciyarwar girgiza, ƙayyadaddun saurin vibrator, daidaitaccen iko
5. Tare da peeling daidaitacce, harbi na gaske da sauran ayyuka, ɓoye bayanan, nunin lokaci da sauran ayyuka
6. Yin amfani da hanyar ciyarwar mitar mitar girgiza guda ɗaya, ana iya amfani da ciyarwar sauri, matsakaici da jinkirin don tabbatar da daidaito
7. Tsari mai ƙarfi, ƙananan sawun ƙafa, mai sauƙin tsaftacewa da kiyayewa
Kayan abu | carbon karfe |
marufi jakar | 20-50kg |
gudun | 4-8 bag/min |
Hanyar aiki | touch screen, shirye-shirye |
Mai jigilar kaya | girman 400x2200mm motor 0.37kw |
injin dinki | mota 0.37kw |
1. Shin kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
Mu masana'anta ne tare da ƙwarewar shekaru 20.
2. Yaya tsawon lokacin jagorancin ku?
Kwanaki 7-10 don samfurin, kwanaki 15-30 don samar da taro.
3. Menene hanyar biyan ku?
30% ajiya a T / T gaba, 70% ma'auni kafin jigilar kaya.Ga abokan ciniki na yau da kullun, ƙarin hanyoyin biyan kuɗi masu sassaucin ra'ayi suna tattaunawa
4. Yaya tsawon garantin?Kamfanin ku yana samar da kayan gyara?
Garanti na shekara guda don babban injin, za a ba da kayan sawa akan farashi mai tsada
5. Idan ina buƙatar cikakken pellet shuka za ku iya taimaka mana mu gina shi?
Ee, za mu iya taimaka maka ƙira da kafa cikakken samar da layin samarwa da ba da shawarar ƙwararrun dangi.
6.Za mu iya ziyarci masana'anta?
Tabbas, ana maraba da ku don ziyartar.