masana'anta samar da ganga nau'in babban katakon katako don siyarwa
Injin injin mu na kwance shine na'ura na zamani wanda aka ƙera don aiwatar da ƙayyadaddun kayan sharar gida da yawa.Tare da ƙaƙƙarfan gininsa da injina mai ƙarfi, wannan injin niƙa zai iya niƙa kututturewa, rassansa, da sauran sharar gida cikin kyakkyawan ciyawa ko kwakwalwan kwamfuta.An sanye shi da fasahar yanke ci gaba, yana tabbatar da ingantaccen aiki, rage raguwar lokaci, da ingantaccen fitarwa.
Tare da nau'ikan kayan aikin murkushe daban-daban, ruwa ko guduma, yana iya ɗaukar katako, rassan, pallets tare da kusoshi, ƙirar gini, da sauransu.

1. Ana amfani da ruwa mai laushi don murkushe kayan gaba ɗaya;
Za a zaɓi ruwa na musamman, kuma taurin ruwan ba zai zama ƙasa da HRC55 ba;
2. Tsari mai ƙarfi da faranti masu ƙarfi da aka rarraba da yawa suna tabbatar da ƙarfi da ƙarfi na akwatin;


3. Maɓallin atomatik, sarrafawa mai nisa, aminci da dacewa;
4. Ana iya sanye take da bel mai ɗaukar kaya da na'urar cire baƙin ƙarfe.

Muna ɗaukar sassan fasaha na ci gaba, ƙira da sana'a, fasahar haɗin gwiwa daga Amurka, Jamus, Japan da Ostiraliya, ba wai kawai ya dace da kasuwar Sinawa da katako ba, har ma da kayayyaki da ƙasashe daban-daban.
Dangane da babban fasaha, ingantaccen sabis na tallace-tallace da fiye da shekaru 20 na ƙoƙarin ƙoƙari, injin mu ya sami shahara sosai tsakanin abokan ciniki a kasuwannin gida da na ketare.Injin Zhangsheng shine amintaccen mai samar da injin ku.
Samfura | Ƙarfin Inji (hp) | Diamita Port Port (mm) | Gudun Spindle (r/min) | Ƙarfin Mota (kw) | Ƙarfin fitarwa (kg/h) |
ZS800 | 200 | 800×1000 | 900 | 75/90 | 8000-10000 |
ZS1000 | 260 | 1000×1000 | 800 | 90/110 | 10000-12000 |
ZS1300 | 320 | 1300×1000 | 800 | 132/160 | 12000-15000 |
ZS1400 | 400 | 1400×1000 | 800 | 185/200 | 15000-20000 |
ZS1600 | 500 | 1600×1000 | 800 | 220/250 | 25000-35000 |
ZS1800 | 700 | 1800×1000 | 800 | 315 | 40000-50000 |
Q1: Me yasa zaɓe mu?
A: Mu ne tushen factory, samar da itace sarrafa inji fiye da shekaru 20 kuma za mu iya samar muku da mai kyau quality, kudin-tasiri a kwance duntu grinder.Kuna iya zuwa China kuma ku ziyarci masana'antarmu a kowane lokaci.
Q2: Me za ku iya bayarwa?
A: Pre-tallace-tallace da sabis: Za a yi magana da bukatun ku daki-daki, da kuma samun mafi dace inji model da bayani a karshen.
Sabis na cikin-tallace-tallace: Za ku sami injunan keɓancewa ko layukan samarwa, da hanyoyin dabaru masu ma'ana a cikin kasafin ku.
Bayan-tallace-tallace sabis: Kuna samun garanti na shekara 1.Idan akwai wata matsala, za mu ba da jagorar fasaha da haɗin gwiwa na dogon lokaci.
Q3: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A: Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanakin aiki 7 don kaya tare da isassun kaya.Idan kana buƙatar keɓance kayan aiki, yana ɗaukar kwanaki 10-15 na aiki.Za mu yi iya ƙoƙarinmu don isar da wuri da wuri.