Kayan aiki mai nauyi mai nauyi 10 inch guntu itace
Itace chipper inci 10 kuma ana kiranta lambun reshen reshen, leaf crusher, reshen itacen itace, wannan injin na busasshen busasshen abu ne, kuma ana amfani dashi da yawa a yanzu, a cikin aikace-aikacen lambun, ɗayan shine ragewa. reshe bayan datsa matsalar sufuri, da sauran shi ne a cimma murkushe lokacin farin ciki da sawdust sake yin amfani da.Injin mu yana ɗaukar alamar sanannen duniya don mahimman abubuwan lantarki, pneumatic da tsarin hydraulic don tabbatar da inganci da aminci.

1.An sanye shi da tayoyin firam ɗin juzu'i, mai sauƙin ɗaukar motoci zuwa wuraren aiki.
2, An sanye shi da tsarin ciyar da ruwa, mai aminci da inganci, ana iya haɓakawa, ja da baya, kuma ana iya dakatar da shi, mai sauƙin aiki da adana aiki.


3, An sanye shi da janareta, baturin zai iya fara tsarin aiki da maɓalli ɗaya.
4.discharging baki rungumi dabi'ar ci-gaba high gudun daidaitawa na'urar za a iya 360 digiri daidaita da yardar kaina, da tsawo kuma iya rike da sauri daidaitawa ta hanyar tsawo daidaitawa na plum.


5, An sanye shi da fitilun wutsiya guda biyu da haske na gaba ɗaya.Yana iya aiki ko da daddare.
Samfura | 600 | 800 | 1000 | 1200 | 1500 |
Girman Ciyarwa (mm) | 150 | 200 | 250 | 300 | 350 |
Girman fitarwa (mm) | 5-50 | ||||
Wutar Injin Diesel | 35 hp | 65 hp 4-Silinda | 102 HP 4-Silinda | 200 HP 6-Silinda | 320 HP 6-Silinda |
Diamita na Rotor (mm) | 300*320 | 400*320 | 530*500 | 630*600 | 850*600 |
A'A.Na Blade | 4 | 4 | 6 | 6 | 9 |
Iya aiki (kg/h) | 800-1000 | 1500-2000 | 4000-5000 | 5000-6500 | 6000-8000 |
Girman Tankin Mai | 25l | 25l | 80l | 80l | 120L |
Girman Tankin Ruwa | 20L | 20L | 40L | 40L | 80l |
Nauyi (kg) | 1650 | 1950 | 3520 | 4150 | 4800 |
Zhangsheng ƙwararren ƙwararren OEM ne kuma mai fitar da mulcher reshen itacen masana'antu.An fitar da samfuranmu zuwa Afirka ta Kudu, Pakistan, Vietnam da sauran larduna tare da fasahar ci gaba, ingantaccen inganci da farashi mai ma'ana.Mun kuma sami kyakkyawan suna daga abokan ciniki a gida da waje.Samfurin mu yana da takaddun shaida ta EUROV-Rheinland CE.Don ƙarin bayani, don Allahtuntube mukai tsaye.
Q1 wane sabis kuke bayarwa?
1: Pre-Sabis
sabis ɗin pre-sale kyauta ne, lokacin da muka karɓi RFQ ɗinku ko tambaya, za mu bincika buƙatar ku kuma mu sanya layin samarwa mafi dacewa don rajistan ku.
2:Mashin shigarwa da aiki
za mu iya ba abokan cinikinmu littafin jagorar aiki kuma za mu iya jagorantar abokan cinikinmu yadda za su girka da sarrafa na'ura, idan abokan cinikinmu suna buƙata kuma za mu iya barin injiniyanmu zuwa ƙasarku don ingantacciyar aiki.
3:Bayan Sabis
Lokacin Garanti: duk kayan aikin shekara ɗaya ne, don injinan shekara 1 ne
Q2.Za mu iya Ziyarci Masana'antar ku kuma Mu Gwada Injin?
Muna maraba da ku don ziyartar masana'antarmu kowane lokaci, kuma muna matukar farin cikin gwada injin mu tare da albarkatun ku.
Q3.Me za ku yi idan Muna da Matsaloli a cikin Injin Aiki Bayan Mun Sayi Injin?
muna da ma'aikata na musamman don sabis na tallace-tallace, idan abokan ciniki a ƙasashen waje suna da matsala lokacin da injin ke aiki, kawai jin kyauta don aiko mana da hoto ko bidiyo don nuna mana, za mu ba ku mafita a cikin 24hours.